1. Trang chủ Fi88 ®️
  2. Kết quả bóng đá (KQBĐ) cập nhật liên tục mới nhất
  3. Kết quả bóng đá (KQBĐ) Cup C1 Châu Âu (Champion League) 2022

Kết quả bóng đá (KQBĐ) Cup C1 Châu Âu (Champion League) 2022

Xem lịch thi đấu Cup C1 Châu Âu mùa giải 2022/23, lịch thi đấu C1 hôm nay mới nhất, lịch thi đấu Bóng đá Châu Âu, lich thi dau C1 hom nay, lịch C1 mới nhất, Lịch thi đấu tứ kết Cup C1, lịch thi đấu Cup C1 Châu Âu, ltđ Cup C1 Champions League, lịch bóng đá Champions League trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai, các giải đấu bóng đá Cup C1 với chi tiết thời gian thi đấu, cặp đấu và vòng đấu, được cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất 24/7 bởi website nhà cái Fi88.

Cá cược Fi88 - Nhà cái hàng đầu châu Á 

 

Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
27/09
26/09
25/09
24/09
{{ title ? title : 'Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Kết quả bóng đá Thái Lan
18:30
1 BEC Tero Sasana
2-2
Port FC
1-0
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
01:00
Crystal Palace U21
7-3
Paris Saint Germain U21
4-1
00:30
TUS Bovinghausen 04
6-5
BSV Schuren 1
3-2
21:00
Makedonikos Foufas
0-2
Thesprotos
0-0
21:00
Irodotos
4-2
Poros
2-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Việt Nam
18:00
Cần Thơ
1-4
Phố Hiến
0-2
17:00
Bình Phước
1-0
Đắk Lắk
0-0
16:30
Công An Nhân Dân
1-3
Phù Đổng
1-2
Kết quả bóng đá Colombia
03:00
Deportes Quindio
1-1
Atletico Huila
1-1
Kết quả bóng đá Cúp Liên đoàn Tây Ba Nha
01:30
Villarrubia CF
2-0
CD Illescas
1-0
01:30
CD Arenteiro
1-1
CD Naval
1-0
90phút [1-1], 120phút [3-1],
01:30
CF Trujillo
0-0
UD Melilla 1
0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-5],
01:30
1 Xerez Deportivo
0-2
Moralo CP 1
0-2
01:30
Puente Genil
0-1
CD San Roque de Lepe
0-0
01:00
CF Platges De Calvia
2-0
Lorca Deportiva FC
1-0
01:00
1 Bergantinos CF
2-2
Zamora CF 1
1-0
90phút [2-2], 120phút [2-3],
01:00
UD Alzira
2-0
Formentera
1-0
01:00
CD Anguiano
0-1
CF Illueca
0-1
01:00
Real Aviles
0-0
RSD Alcala Henares
0-0
90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [4-5],
01:00
Panaderia Pulido
1-0
UD Somozas
0-0
00:45
CD Izarra
2-0
CA Monzon
1-0
00:30
Real Union Irun
1-0
Naxara
1-0
00:15
UD Poblense
0-0
Mar Menor
0-0
90phút [0-0], 120phút [0-1],
00:00
CD Huarte
0-3
Terrassa
0-1
22:00
UD Marbella
11-0
Betis de Hadu 3
7-0
Kết quả bóng đá Brazil
07:45
Atletico Mineiro
0-1
Palmeiras
0-0
07:45
Goias
0-1
Botafogo RJ
0-0
07:45
Internacional RS
0-0
Bragantino
0-0
07:40
Cuiaba
2-1
America MG
1-0
05:00
Corinthians Paulista (SP)
2-1
Atletico Clube Goianiense
1-1
05:00
Fluminense RJ
4-0
Juventude
2-0
05:00
Fortaleza
3-2
Flamengo
1-2
05:00
Coritiba PR
1-0
Ceara
1-0
Kết quả bóng đá Bolivia
02:00
Royal Pari FC
0-2
Always Ready
0-2
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch
22:59
Naestved
0-3
Silkeborg
0-2
Kết quả bóng đá Peru
03:30
1 Sport Huancayo
2-1
Deportivo Municipal
0-1
01:15
1 Academia Deportiva Cantolao
3-2
FC Carlos Stein
2-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Mexico
09:15
CSyD Dorados de Sinaloa
0-2
Leones Negros
0-0
07:05
Cancun FC
0-0
CD Alacranes de Durango
0-0
05:00
Celaya FC
2-1
CF Atlante
0-1
00:00
Cimarrones de Sonora
2-1
Correcaminos UAT
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan
00:11
Polonia Warszawa
3-2
KP Calisia Kalisz
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Serbia
22:00
1 FK Trajal Krusevac
1-1
Indjija
1-1
20:00
Jedinstvo UB
2-0
FK Radnicki Novi Belgrad
1-0
20:00
FK Rad Beograd
1-1
FK Vrsac
0-0
20:00
Proleter Novi Sad
0-1
Metalac Gornji Milanovac 1
0-0
20:00
IMT Novi Beograd
1-0
FK Loznica
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovenia
20:30
NK Fuzinar
0-1
NK Aluminij
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Séc
21:30
SK Zapy
2-1
Jablonec B
1-0
15:15
Benesov
2-1
Viktoria Zizkov 1
1-1
Kết quả bóng đá Malaysia
20:00
Kuala Lumpur
5-0
Sarawak United
3-0
Kết quả bóng đá Cúp Colombia
08:05
Atletico Junior Barranquilla
1-0
Millonarios
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Nhà vua Bahrain
22:30
Al-Ittihad(BHR)
1-1
Al-Tadhmon
1-0
22:30
Al-Ittifaq
1-1
Isa Town
1-0
22:30
Malkia
0-2
Busaiteen
0-1
22:30
Sitra
1-0
Qalali
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Uzbekistan
18:00
Pakhtakor Tashkent (w)
4-2
Neftchi (w) 1
4-1
18:00
AGMK (w)
1-1
Sevinch (w)
0-1
18:00
PFK Qizilqum (w)
1-1
Sogdiana (w)
0-1
17:30
Navbahor (w)
0-5
Lokomotiv Tashkent (w)
0-2
Kết quả bóng đá Hạng nhất Mỹ
09:00
Sacramento Republic FC
0-1
Phoenix Rising FC
0-1
06:30
Atlanta United FC II
0-1
Indy Eleven
0-1
Kết quả bóng đá Cúp nữ Châu Âu
01:30
1 Benfica (w)
0-1
Glasgow Rangers (w)
0-0
90phút [0-1], 120phút [2-1],
01:30
Juventus (w)
2-0
HB Koge (w)
1-0
01:00
Real Madrid (w)
2-1
Rosenborg BK (w)
0-1
00:30
FC Zurich Frauen (w)
3-0
SFK 2000 Sarajevo (w)
2-0
00:15
St. Polten (w)
1-2
KuPs (w)
1-2
90phút [1-2], 120phút [2-2],
00:00
Ajax Amsterdam (w)
0-1
Arsenal (w)
0-0
23:45
BK Hacken (W)
0-2
Paris Saint Germain (w)
0-0
22:59
FC Rosengard (w)
3-1
SK Brann (W)
0-0
21:00
Vllaznia Shkoder (w)
2-1
Zhilstroy Kharkov 2 (w)
1-0
20:00
Slavia Praha (w)
0-0
Valur (w)
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Paulista Brazil
05:00
Ferroviaria SP (w)
2-0
Sao Bernardo/SP(w)
1-0
01:00
Santos (w)
0-5
Sao Paulo/SP (w)
0-3
Kết quả bóng đá Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
00:00
Bizkerre (w)
0-5
Alhama CF (w)
0-2
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Carioca Women
01:00
Botafogo RJ(w)
2-0
Perolas Negras (W)
2-0
01:00
Fluminense RJ (w)
7-0
America RJ (w)
3-0
01:00
Portuguesa Desportos (w)
7-0
Rio Sao Paulo (w)
0-0
01:00
Flamengo/RJ (w)
12-0
Serra Macaense (w)
0-0
01:00
Vasco Da Gama(w)
5-1
Cabofriense (w)
0-0
Kết quả bóng đá Slovakia Cup Women
20:30
FC Tatran Presov (w)
0-0
FC Kosice (w)
0-0
Kết quả bóng đá U19 Châu Âu
01:30
Coleraine U19
3-2
Pobeda Prilep U19
1-2
Kết quả bóng đá Cúp Albania
20:00
Shkumbini Peqin
0-3
Egnatia
0-1
20:00
Partizani Tirana
0-0
KF Oriku
0-0
20:00
Lushnja KS
2-0
Terbuni Puke
2-0
20:00
Butrinti Sarande
0-1
KS Dinamo Tirana
0-0
20:00
KS Veleciku Koplik
0-3
KF Tirana
0-2
20:00
Burreli
2-1
Tomori berat 1
1-0
Kết quả bóng đá Cúp trẻ Brazil
03:00
Sao Raimundo-RR Youth
3-1
Andira AC Youth 1
0-0
02:30
Real Ariquemes RO Youth
4-0
Santana AP (Youth)
1-0
02:00
Nacional Fast Club Youth
1-2
IAPE (Youth)
1-1
02:00
1 America MG (Youth)
3-1
Goias (Youth) 1
1-1
01:15
1 Ceara (Youth)
6-3
Confianca PB Youth
4-2
01:15
Remo PA (Youth)
3-1
Capital TO Youth
1-0
01:00
Avai (Youth)
2-2
Brasil de Pelotas U20
1-1
01:00
Palmeiras (Youth)
6-0
Uniao Harmonia U20 1
4-0
01:00
1 Nautico PE (Youth)
3-1
CSE AL Youth
1-1
01:00
ABC FC RN (Youth)
4-1
Lagarto Youth
2-0
01:00
Bahia (Youth)
0-0
Fluminense PI (Youth)
0-0
01:00
Internacional RS U20
3-1
Mirassol FC Youth
2-0
01:00
1 CR Flamengo (RJ) (Youth)
5-1
Aster Brasil Youth
2-0
20:00
Fluminense RJ (Youth)
2-0
Mixto MT Youth
1-0
Kết quả bóng đá hạng Hai Ecuador
07:00
CD Independiente Juniors
2-2
Manta FC
0-1
03:00
CD Puerto Quito
1-2
CD El Nacional
1-0
03:00
1 Guayaquil SC
0-0
Libertad FC
0-0
Kết quả bóng đá The lowlands Scotland
01:45
1 East Stirlingshire
1-4
Spartans
1-1
01:45
Tranent Juniors
4-2
Caledonian Braves 1
2-1
01:45
Stirling University
1-0
Cowdenbeath
1-0
01:45
Boness Utd
0-0
Civil Service Strollers FC 1
0-0
01:45
Dalbeattie Star
1-2
East Kilbride
0-1
01:45
Edinburgh University FC
0-1
Berwick Rangers
0-1
01:45
Gretna
3-1
Gala Fairydean
1-0
Kết quả bóng đá Siêu cúp FA nữ Anh
01:05
Chelsea FC (w)
3-1
West Ham United (w)
1-1
Kết quả bóng đá Phần Lan
22:30
IFK Mariehamn
2-4
AC Oulu
0-1
22:00
SJK Seinajoen
3-1
KuPs
2-0
22:00
Inter Turku
0-1
FC Haka
0-0
22:00
Lahti
0-2
Vaasa VPS
0-2
22:00
HIFK
1-5
Ilves Tampere
1-3
Kết quả bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
01:00
SC Dikkelvenne
4-5
KRC Gent
2-2
01:00
SC Lokeren-Temse
1-0
Oudenaarde
1-0
01:00
Eendracht Aalst
2-1
zelzate 1
2-0
Kết quả bóng đá U21 Nam Thụy Điển
22:00
Elfsborg U21
3-1
Helsingborg U21
0-1
20:00
Osters U21
3-1
Halmstads U21
0-0
20:00
Brommapojkarna U21
3-0
IFK Goteborg U21
2-0
20:00
Varbergs BoIS U21
7-0
Djurgardens U21
4-0
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp
20:00
Agios Nikolaos
0-0
AO Episkopis Rethymno
0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-3],
20:00
Ilioupoli
1-2
Kallithea
1-1
20:00
Tilikratis
1-1
OF Ierapetras
0-0
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],
20:00
Veria FC
1-1
Chania FC
1-0
90phút [1-1], 120phút [2-1],
20:00
Tylikratis
1-1
Ierapetra
0-0
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],
20:00
Kalamata AO
1-0
Proodeftiki FC
0-0
20:00
2 Iraklis
0-0
Niki Volou
0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-5],
Kết quả bóng đá Hạng nhất Bosnia
20:30
Sarajevo
0-0
Radnik Bijeljina
0-0
Kết quả bóng đá Mexico U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
3-0
Monterrey U20
3-0
21:00
Tigres UANL U20
3-0
Club Tijuana U20
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Croatia
00:00
Karlovac
5-0
HASK Zagreb
0-0
21:15
Tekstilac Ravnice
1-2
NK Tresnjevka
0-2
Kết quả bóng đá Cúp Vùng Ba Lan
21:30
CKS Czeladz
4-6
Szczakowianka Jaworzno
2-0
17:00
Piast Gliwice (Youth)
0-4
Gornik II Zabrze
0-3
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Asante Kotoko FC
2-1
Nsoatreman FC
1-0
Kết quả bóng đá Nicaragua Liga de Ascenso
04:00
Deportivo Masaya
4-0
San Judas
2-0
04:00
FC Esteli
1-1
Las Sabanas FC
0-0
02:00
AD America
1-2
Organica Masachapa FC
0-2
Kết quả bóng đá Cúp Azadegan
21:30
Esteghlal Mollasani
1-1
Arman Gohar Sirjan 1
1-1
21:15
Pars Jonoubi Jam
2-1
Van Pars Isfahan
0-0
21:00
Shahrdari Hamedan
1-0
Khalij Fars Mahshahr
0-0
21:00
Kheybar Khorramabad
1-1
Esteghlal Khozestan
0-0
21:00
Shahrdari Astara
1-1
Chooka Talesh
1-1
20:45
Khooshe Talaee Sana Saveh
1-0
Shahr Khodrou
1-0
20:45
Fajr Sepasi
1-0
Shams Azar Qazvin
0-0
20:45
Mes Shahr-e Babak
0-0
Saipa
0-0
20:30
Darya Babol
1-1
Chadormalou Ardakan
1-0
Kết quả bóng đá USA National Premier Soccer League
06:30
North Carolina
2-1
Central Valley Fuego 1
1-1
Kết quả bóng đá Giải trẻ Anh
18:58
Huddersfield Town (R)
1-1
Wrexham Reserve
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
01:15
AS Sonabel
1-1
RC Kadiogo
0-1
22:59
AS Douanes Ouagadougou
0-0
Vitesse Delft
0-0
Kết quả bóng đá India Delhi League Women
14:45
Eves SC (W)
0-4
Royal Rangers FC (W)
0-2
Kết quả bóng đá England Isthmian Cup
01:45
New Salamis
2-3
Chertsey Town
2-1
01:30
Ramsgate
2-0
Hythe Town
2-0
Kết quả bóng đá Spain Primera Division RFEF
01:00
Deportivo La Coruna
3-2
CF Talavera de la Reina
2-1
Kết quả bóng đá Germany Verbandsliga
00:30
SG VFR Dersim Russelsheim
2-3
Sportfreunde Seligenstadt
0-1
Kết quả bóng đá Slovakia I Liga Women
20:30
Dukla Banska Bystrica (w)
4-1
GFC Topolcany (W)
0-1
20:30
AS Trencin (w)
0-3
TJ Spartak Myjava(w)
0-1
20:30
Spartak Trnava (w)
5-0
SKF Zilina (w)
1-0
20:30
MFK Ruzomberok (w)
5-1
FK Nove Zamky (w)
4-1
Kết quả bóng đá Bangalore Ấn Độ
17:30
1 Bangalore Eagles
1-1
ASC Center FC
0-0
15:30
Rebels FC
1-1
Megt Centre
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia
20:30
FK Podkonice
3-1
TJ Druzstevnik Vrakun
2-0
Kết quả bóng đá Cúp UFL Philippines
15:00
Azkals Development Team
3-0
Mendiola FC
0-0
Kết quả bóng đá Uruguay Cup
07:00
CS Cerrito
0-0
Torque
0-0
06:30
Defensor Sporting Montevideo
2-0
CA River Plate
1-0
06:30
CA Penarol
0-0
Boston River
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Potiguar Brazil
06:00
Baraunas
1-2
Visao Celeste
0-1
01:00
Alecrim Natal RN
6-0
Parnamirim SC
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Myanmar
16:00
Dagon FC
1-0
Mawyawadi FC
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
01:15
La Sarraz-Eclepens
1-2
Portalban/Gletterens 1
0-0
01:00
FC St.Gallen U21
2-2
FC Rapperswil-Jona
1-0
01:00
US Terre Sainte
0-1
La Chaux-de-Fonds
0-0
00:30
Breitenrain
1-0
YF Juventus Zurich
1-0
Kết quả bóng đá Danish U17
21:00
Esbjerg FB U17
2-3
FC Kobenhavn U17
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Landespokal Đức
00:45
RSV Meinerzhagen
2-1
SV Rodinghausen
1-1
00:30
SpVgg Erkenschwick
0-0
Preuben Munster
0-0
00:30
Gutersloh
3-0
SV Westfalia Rhynern
1-0
00:30
SC Obersprockhovel
2-2
Yeg Hassel
2-0
00:30
ASC 09 Dortmund
2-1
Sportfreunde Lotte
1-1
00:00
Eimsbutteler TV
1-2
Eintracht Norderstedt
1-2
Kết quả bóng đá Cúp quốc gia Slovenia
22:59
NK Publikum Celje
5-0
Dravinja
1-0
21:00
NK Skofja Loka
0-6
Triglav Gorenjska
0-3
Kết quả bóng đá Dự bị Ai-Len
01:45
Dungannon Swifts Reserves
10-0
Newry City Reserves
3-0
Kết quả bóng đá U19 Iceland
01:00
Grotta Kria U19
5-0
KR/KV II U19
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Brazil
07:45
Sport Club Recife PE
2-1
Nautico (PE)
1-1
05:00
Ponte Preta
1-4
Cruzeiro (MG)
1-1
Kết quả bóng đá Denmark 2 Division Women
23:30
FC Damso (w)
2-1
Fredensborg (w)
0-0
Kết quả bóng đá India Mizoram
16:30
Electric Veng FC
3-2
Bethlehem VT FC
2-0
13:30
Chhinga Veng FC
1-0
Chawnpui
1-0
Kết quả bóng đá Cúp QG Slovakia
20:30
Trencianske Stankovce
0-6
Spartak Trnava
0-5
20:30
Galanta
0-6
MSK Puchov
0-3
20:30
Druzstevnik Mala Maca
0-7
Slovan Bratislava
0-4
Kết quả bóng đá Đài Loan nữ
15:00
Taichung Blue Whale (w)
3-1
Hang Yuan FC (w)
2-0
Kết quả bóng đá Honduras
04:30
Villanueva FC
0-1
CA Independiente Siguatepeque 1
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovenia
21:00
Smartno
2-2
SD Cirkulane
2-0
21:00
NK Posavje Krsko
1-0
NK Ljutomer
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Phần Lan
22:59
FC Jyvaskyla Blackbird
3-1
JPS
2-1
22:59
SavU
0-0
Union Plaani
0-0
22:30
BK-46 Karis Karjaa
2-1
GrIFK Reservi
1-1
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Serbia
20:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
1-1
Partizan Belgrade
0-1
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Pernambucano A2
01:30
2 1 de Maio FC
1-2
Flamengo de Arcoverde
1-1
01:00
1 Porto PE
0-0
Cha Grande PE
0-0
01:00
Vitoria PE
1-2
America PE
1-1
01:00
Atletico PE
2-1
Ipojuca AC
1-1
01:00
Ypiranga PE
0-0
Belo Jardim PE
0-0
01:00
Cabense PE
2-2
Santoli
0-0
Kết quả bóng đá Trẻ Argentina
20:00
1 All Boys U20
3-1
Tristan Suarez U20
1-0
02:10
Villa Dalmine Reserves
1-0
Defensores de Belgrano Reserves
1-0
02:00
CA Estudiantes Caseros Reserves
1-0
Deportivo Moron Reserves
0-0
01:00
CA San Telmo Reserves
4-0
CA Brown de Adrogue Reserves
2-0
01:00
CA Atlanta Reserves
0-0
All Boys Reserves 1
0-0
22:59
General Lamadrid Reserves
4-2
Argentino Merlo Reserves 1
3-1
21:00
Rosario Central Reserves
1-1
Racing Club Reserves
0-1
21:00
Gimnasia LP Reserves
5-0
Barracas Central Reserves 2
2-0
21:00
Temperley Reserves
5-0
Sacachispas Reserves 2
2-0
20:00
Huracan Reserves
3-1
San Lorenzo Reserves
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Montenegro
20:30
Otrant
0-0
FK Grbalj Radanovici
0-0
20:30
FK Mladost DG
5-0
Celik Niksic
4-0
20:30
KOM Podgorica
1-2
FK Zeta
0-1
20:30
Bokelj Kotor
1-1
FK Podgorica
1-1
20:30
FK Berane
2-1
OSK Igalo
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Euro
17:00
Belgium (w) U17
0-1
Poland (w) U17
0-1
17:00
Greece (w) U17
0-5
Spain (w) U17
0-2
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina
08:05
Boca Juniors
3-2
Quilmes
2-1
05:00
Patronato Parana
2-2
River Plate
1-1
02:00
Independiente
0-0
Talleres Cordoba
0-0
Kết quả bóng đá U20 Mineiro Brazil
20:00
CA Serranense U20
0-6
Atletico Mineiro U20
0-4
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
01:00
Havelse
0-3
TuS Blau-Weiss Lohne
0-1
00:00
Carl Zeiss Jena
1-1
Energie Cottbus
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Jordan
20:00
Al-Jalil
4-0
El Alia
2-0
Kết quả bóng đá D5 Đức
00:00
Feucht SC
0-2
DJK Gebenbach
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ý
01:30
1 Catania
2-1
ASD San Luca 1
1-0
01:30
Seregno
0-0
ASD Brusaporto
0-0
23:30
Sambenedettese
1-1
San Nicolo
1-1
22:00
Alma Juventus Fano
3-2
Trastevere Calcio
1-1
22:00
Arezzo
2-0
ASD Terranuova Traiana
1-0
21:00
Castrovillari
1-2
FC Lamezia Terme
0-1
20:30
2 FB Brindisi 1912
1-1
Casarano
1-0
20:30
Barletta
1-0
FC Francavilla
1-0
20:00
Paganese
3-2
SS Angri
2-1
20:00
ASD Montegiorgio
1-0
Chieti
1-0
20:00
Scandicci
1-2
Forli
1-1
20:00
Virtus Bolzano
4-2
AC Dolomiti Bellunesi
2-1
20:00
Franciacorta
2-1
US Folgore Caratese
2-1
20:00
1 Gozzano
1-0
USD Castellanzese
1-0
20:00
Lupa Frascati
1-0
Vis Artena
0-0
20:00
FC Matese
1-3
Tolentino
0-2
20:00
ACD SantAngelo
1-1
Prato
1-1
20:00
Clodiense
3-2
Montecchio Maggiore
3-1
20:00
Desenzano Calvina
1-0
US Breno
1-0
20:00
Fezzanese
2-1
Derthona
2-0
20:00
Vibonese
2-1
ASD Licata
0-0
20:00
Sammaurese
1-0
Athletic Carpi
1-0
20:00
Montebelluna
3-3
Luparense FC
1-1
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
2-3
Ponte San Pietro
1-1
20:00
Citta Di S. Agata
1-2
Real Agro Aversa 1
0-0
20:00
Cassino
3-1
US Casertana 1908
1-1
20:00
Cynthiabalonga
0-2
Avezzano
0-0
20:00
Real Forte Querceta
1-0
Correggese Calcio
0-0
20:00
ASD Cartigliano
1-2
AC Este
1-1
20:00
ASD Sporting Trestina
2-1
Gavorrano
2-1
20:00
Ravenna
1-1
ASD Fanfulla
0-1
20:00
Cittanova Interpiana
0-1
ASD Sancataldese
0-1
20:00
Vigor Senigallia
3-0
Team Nuova Florida
1-0
20:00
Tau calcio
0-3
ASD Flaminia Civita Castellana
0-1
20:00
Vastogirardi
0-0
Asd Pineto Calcio
0-0
20:00
Puteolana
0-3
Cavese
0-1
20:00
As Casale Calcio
3-1
Borgosesia
1-1
20:00
ASD Alcione
4-0
SC Caronnese
1-0
20:00
A.S.D. Bra
0-0
Asti 1
0-0
20:00
ACD Campodarsego
2-1
AC Mestre
1-0
20:00
Citta di Fasano
1-0
Gladiator 1
1-0
20:00
Renty ging
2-3
Riccione
1-2
20:00
Varesina Calcio
1-2
Arconatese
0-0
20:00
Stresa Vergante
0-1
USD Pont Donnaz
0-1
20:00
Ponsacco
0-3
Grosseto
0-2
20:00
Bagnolese
1-0
Salsomaggiore
0-0
20:00
USD Casatese
0-0
ASD Citta Di Varese
0-0
20:00
Sestri Levante
1-1
Chisola
0-1
20:00
US Mariglianese
0-2
ASD Ragusa Calcio
0-2
20:00
Vastese
5-2
Roma City
1-2
20:00
Giana
1-1
Pistoiese
0-0
20:00
Sona
0-2
Lumezzane
0-0
20:00
ASD Paterno
2-1
Santa Maria
1-0
20:00
Afragolese 1944
3-0
ASD Martina Franca
1-0
20:00
ASD Termoli Calcio
1-1
SSD Porto D’Ascoli
1-0
20:00
US Pianese
2-1
Sangiovannese
0-1
20:00
Ligorna
1-0
Fossano Calcio
0-0
20:00
Nardo
0-0
ASD Molfetta
0-0
20:00
Montespaccato
1-0
Ssd Group Citta Di Castello
1-0
20:00
Aglianese
3-0
A.C. Crema 1908
2-0
20:00
Real Calepina FC
0-0
Villa dAlme Valbrembana
0-0
20:00
Legnano
3-0
Pinerolo FC
2-0
20:00
ASD Canicatti
2-0
Acireale
1-0
20:00
Tivoli Calcio
0-0
Pomezia
0-0
19:30
Ilvamaddalena
1-1
Palmese 1914
0-0
19:30
Nocerina
0-1
USD Lavello
0-1
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay
06:10
Libertad
0-0
Guarani CA 1
0-0
03:30
FC Nacional Asuncion
2-0
Tacuary
1-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Nữ Bắc Ireland
01:45
Linfield (w)
2-1
Lisburn (w)
0-1
Kết quả bóng đá hạng Nhất Trung Quốc
14:30
Zibo Cuju F.C.
1-3
Shanxi Chang An Athletic FC
1-2
14:30
Qingdao Manatee
3-0
Beijing BeiKong
0-0
14:00
Kunshan FC
4-1
Heilongjiang Lava Spring
2-1
Kết quả bóng đá Nữ Nam Phi
22:59
JVW FC (w)
1-4
TUT FC (W)
0-3
20:00
Mamelodi Sundowns (w)
4-0
Thunderbirds (W)
2-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất EL Salvador
09:00
Atletico Marte
0-0
CD FAS
0-0
08:00
Santa Tecla
1-2
Alianza San Salvador
1-2
04:30
Aguila
2-0
CD Chalatenango 1
0-0
04:15
1 CD Platense Municipal Zacatecoluca
0-0
CD Dragon
0-0
04:00
1 Jocoro FC
2-2
Luis Angel Firpo 1
0-0
Kết quả bóng đá Cúp liên đoàn Ryman
01:45
Grays Athletic
2-0
Wroxham
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Mexico
04:00
Atletico Pachuca
1-0
Club Hidalguense
1-0
04:00
Faraones Texcoco
1-0
Deportivo Tulancingo II
0-0
22:59
CD Novillos Neza
3-4
Valle de Xico FC
0-1
22:00
CF Pachuca III
2-0
Halcones Zuniga SC
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Estonia
22:59
Saku Sporting (w)
5-0
FC Lootos Polva (w)
3-0
22:59
Vaprus Parnu (w)
2-4
Tammeka Tartu (w)
1-1
Kết quả bóng đá Czech Group D League
21:30
Afk Tuchlovice
1-0
Spartak Pribram
0-0
21:30
1 FC Rokycany
2-2
Aritma Praha
1-1
21:30
CLU Beroun
0-2
SK Sokolec
0-2
20:30
1 Vysocina Jihlava B
2-2
Sokol Tasovice
1-0
20:30
SK Batov
4-2
HFK Olomouc
1-1
19:00
SK Tochovice
1-5
FK Pribram B
1-3
15:40
FK Banik Most B
2-0
TJ KRUPKA
1-0
15:30
Jiskra Trebon
1-2
FK Olympie Tyn Nad Vltavou
0-1
15:30
Povltavska FA B
2-0
SK Poricany
1-0
15:15
FK Mas Taborsko B
1-1
TJ Hluboka nad Vltavou
1-1
15:00
Unie Hlubina
2-1
Valasske Mezirici 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Indonesia
15:50
Persika 1951
0-0
PSGC Ciamis
0-0
13:00
Karawang United
2-0
Perses Sumedang
2-0
Kết quả bóng đá Angola
22:30
Primeiro de Agosto
0-0
Cuando Cubango 1
0-0
Kết quả bóng đá Mexico Liga TDP
09:00
Chihuahua FC
6-0
Mexicali FC
4-0
08:00
Calor de San Pedro
0-0
Huracanes Izcalli FC
0-0
05:00
Estudiantes Tecos
0-3
Universidad Guadalajara II 1
0-1
05:00
Loros De Colima
4-2
Correcaminos II
2-0
04:00
Escorpiones FC
2-1
Sporting Canamy
0-0
04:00
Aguacateros CDU
5-1
CD Inter Queretaro
2-0
04:00
Tritones Vallarta MFC
1-1
Los Cabos United
1-0
04:00
1 U.A. Zacatecas
3-3
Mineros de Fresnillo 1
2-1
04:00
Ciervos FC
6-3
Club Atletico Angelopolis
3-0
04:00
Deportiva Venados
3-1
Leviatan FC
1-1
00:00
Club Canoneros Marina
0-1
Chilpancingo
0-0
Kết quả bóng đá Panama
08:30
Plaza Amador
2-2
CD Arabe Unido
0-1
06:15
Costa Del Este
0-2
Tauro FC
0-0
04:00
Veraguas FC
2-0
CA Independente
0-0
Kết quả bóng đá El Salvador Reserves League
04:00
Santa Tecla U20
2-1
Alianza FC Reserves
1-1
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
22:00
Saudi Arabia (W)
2-4
Bhutan (w)
0-2
22:00
France U17
2-0
Wales U17
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Nauy
00:30
Eik-Tonsberg
1-1
Follo
0-1
19:00
Mjondalen IF B
1-2
Tromso B
1-1
Kết quả bóng đá Germany Oberliga NOFV
00:45
MSV Düsseldorf
3-3
SF Hamborn 07
2-2
00:00
1 FC Hanau 93
2-1
Bayern Alzenau
1-0
00:00
TSV Steinbach II
1-0
Waldgirmes
1-0
00:00
Neckarsulmer Sport-Union
3-0
FV Offenburg
1-0
Kết quả bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
01:00
Olympic Charleroi
0-2
Royal Knokke
0-1
01:00
Ninove
0-3
URS Lixhe-Lanaye
0-2
01:00
RFC de Liege
6-0
Dessel Sport
2-0
01:00
Antwerp B
1-3
LaLouviere
0-1
Kết quả bóng đá Cúp quốc gia Na Uy
22:59
Tromsdalen
0-1
Bryne
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Venezuela
02:00
Deportivo Petare FC
0-2
Petroleros de Anzoategui
0-1
02:00
Atletico La Cruz
0-2
Angostura FC
0-1
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Carioca C
01:00
Paduano RJ
2-0
Angra Dos Reis RJ
2-0
01:00
Nova Cidade RJ
2-3
Serrano BA 1
1-0
01:00
Sao Goncalo
2-0
Serra Macaense
1-0
20:00
CGI April 7
2-1
Camp grand RJ
1-0
Kết quả bóng đá Costa Rica Primera Division Women
08:00
Alajuelense (w)
2-2
Municipal Pococi (w)
2-1
06:00
SUVA Sports (w)
1-7
CS Herediano (w)
0-3
Kết quả bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:15
Club Lujan
1-1
Leandro N Alem
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 El Salvador
04:00
1 CD Titan
4-1
Once Lobos Chalchuapa 1
2-1
Kết quả bóng đá England Southern Premier League
01:45
Gosport Borough
1-2
Poole Town
0-1
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
00:00
1 Bursaspor
0-1
Boyabat 1868 Spor
0-1
21:30
S.Urfaspor
4-2
Karsiyaka
4-1
19:00
Kirklarelispor
5-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1
0-0
19:00
Sariyer
3-0
Tepecik Bld
0-0
19:00
Afjet Afyonspor
2-4
Eynesil
1-2
19:00
Nazillispor
2-1
Sile Yildizspor 1
2-0
19:00
Ergene Velimese
0-1
Elazig Karakocan
0-0
19:00
Catalca Spor
1-1
Sapanca Genclikspor
1-0
90phút [1-1], 120phút [2-3],
19:00
Kusadasispor
0-1
Bulvarspor
0-1
19:00
Usakspor
2-1
Arguvan
0-0
18:30
1 Serik Belediyespor
1-0
Kelkit Belediye Hurriyet
0-0
18:30
Ankarademirspor
0-2
Karaman Belediyespor
0-1
18:30
Etimesgut Belediye Spor
3-1
Yalovaspor
0-0
18:30
Nigde Belediyespor
2-1
Yomraspor
1-1
18:30
Anadolu Selcukluspor
1-2
Karaman Belediyesi Spor
0-1
18:30
Kirsehir Koyhizmetleri
1-1
Kilis Bld.Spor 1
0-1
90phút [1-1], 120phút [2-1],
18:00
Pazarspor
1-0
Mazidagi Fosfatspo
1-0
18:00
Adiyamanspor
0-0
Bartinspor
0-0
90phút [0-0], 120phút [1-0],
17:00
Kastamonuspor
0-0
Nevsehirspor Genclik
0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Nga
00:00
FC Krasnodar
2-0
FK Nizhny Novgorod
0-0
00:00
CSKA Moscow
2-1
FK Sochi
1-0
21:30
Khimki
0-5
Lokomotiv Moscow
0-2
21:30
1 Gazovik Orenburg
2-2
Dynamo Moscow
0-1
19:00
Ural Sverdlovsk Oblast
1-0
Torpedo Moscow
1-0
Kết quả bóng đá Czech Republic 5. Ligy
21:30
Loko Karlovy Vary
0-4
SK Touzim
0-2
21:30
Tatran Sedlcany
5-3
Mnichovohradistsky SK
4-1
21:00
Velke Losiny
0-1
FK Brodek u Prerova
0-0
21:00
Tj Sigma Lutin
0-4
TJ Medlov
0-2
21:00
Mutenice
0-2
FC Svratka Brno
0-2
21:00
Bosonohy
0-2
MS Brno
0-1
21:00
SK Olympia Rajecko
3-3
SK Krumvir
2-2
15:30
SK Hrebec
2-1
FC Velim
2-0
15:30
Boskovice
4-0
SK Lisen B
3-0
15:30
Sokol Nespeky
1-0
Horky Nad Jizerou
0-0
15:15
TJ Sokol Srbice
1-3
Tj Spartak Perstejn
1-0
15:15
1 FC Kurim
1-1
Bystrc Kninicky 1
1-1
Kết quả bóng đá U20 Brazil
01:00
Joinville SC Youth
3-1
Brusque U20 1
0-1
01:00
America-RJ U20
0-2
Marica RJ U20
0-2
01:00
Floresta CE Youth
2-2
Fortaleza U20 1
0-0
01:00
Olaria RJ U20
1-1
Goncalense FC U20
1-0
20:00
Angra Dos Reis RJ U20
0-2
Artsul U20
0-0
Kết quả bóng đá Punjab Ấn Độ
17:02
Jagat Singh Palahi FA
0-1
Punjab Police Jalandhar
0-1
Kết quả bóng đá Cúp Gaucho Brazil
05:30
1 EC Passo Fundo
3-0
Elite Clube Desportivo 1
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Brazil
02:00
Floresta CE
0-0
Guarany CE
0-0
01:00
Maracana CE
2-1
Icasa CE
1-1
01:00
Hercilio Luz SC
3-2
Figueirense 1
2-2
Kết quả bóng đá Ireland Leinster Senior League
02:10
Liffeys Pearse
0-2
Ballymun United
0-1
01:45
St. Mochtas
3-2
Bangor Celtic
3-0
01:30
Firhouse Clover FC
0-1
St Francis FC
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Azerbaijan
18:30
FK MOIK Baku
2-1
Kapaz PFK II 1
1-0
18:30
FK Qabala II
0-1
Zira FK II
0-0
18:30
E Nel G Tick
2-4
Keshla FK II
1-0
18:30
Araz Nakhchivan
4-0
Standard Sumgayit II
3-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Panama
06:00
San Martin FC
3-2
Alianza FC Panama Reserves 1
0-2
06:00
Herrera FC Reserves
1-2
Mario Mendez FC 1
0-1
04:00
UMECIT
4-0
Sporting San Miguelito Reserves
2-0
Kết quả bóng đá Costa Rica
09:15
Deportivo Saprissa
1-0
AD Guanacasteca
0-0
08:00
Puntarenas
0-2
Guadalupe FC
0-1
07:00
Cartagines Deportiva SA
1-2
Alajuelense
1-0
Kết quả bóng đá BSWCP
21:30
Egypt Beach Soccer
7-2
Uganda Beach Football Team
0-0
19:30
Mauritius Beach Soccer
2-5
Tanzania Beach Football Team
0-0
17:30
South Africa Beach Soccer
4-8
Mozambique Beach Soccer
3-6
15:30
Seychelles Beach Soccer
2-12
Senegal Beach Soccer
1-3
Kết quả bóng đá Kosovo
00:00
Prishtina
0-0
KF Drita Gjilan
0-0
18:00
Malisheva
2-3
KF Ballkani
1-1
Kết quả bóng đá Độc lập Mỹ
09:00
California Utd Strikers
3-1
AC Syracuse Pulse
1-1
06:00
Chattanooga
2-1
Albion San Diego
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hungary
22:59
Beech Sigit
2-2
Csornai SE
0-0
21:00
BVSC Zuglo
4-0
Jaszberenyi FC 1
1-0
21:00
Tatabanya
0-0
Kaposvar
0-0
21:00
Hajduszoboszlo SE
1-1
BKV Elore
0-0
21:00
Balatonfuredi FC
2-1
Gyori ETO FC II
2-0
21:00
Veszprem
2-0
UFC Nagykanizsa
1-0
21:00
DEAC
3-1
Korosladany MSK 2
2-1
21:00
Cegled
2-1
Ujpesti TE B
1-1
21:00
Penzugyor SE
3-1
Senyo Carnifex
1-0
21:00
Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
3-0
Szekszard UFC
1-0
21:00
RCO Agde
3-0
Kelen SC
2-0
21:00
Technoroll Teskand KSE
5-1
Zsambeki SK
1-0
21:00
Eger SE
2-0
KARCAG SE
1-0
21:00
Kecskemeti TE II
2-0
Szolnoki MAV FC
0-0
21:00
Kisvarda II
2-0
Diosgyori VTK II
0-0
21:00
Tiszaujvaros
1-4
Tiszafured VSE
1-2
Kết quả bóng đá Miền bắc nữ nước anh
01:45
Brighouse Town (w)
1-1
Huddersfield (w)
0-0
Kết quả bóng đá Cúp quốc gia Romania
01:30
Rapid Bucuresti
3-0
Afumati
3-0
22:45
ACS Viitorul Selimbar
0-4
Petrolul Ploiesti
0-0
20:30
Scolar Resita
0-4
CS Mioveni
0-2
20:30
CS Ocna Mures
3-0
CSM Slatina
2-0
20:30
FC Gloria Bistrita
0-0
FC Unirea 2004 Slobozia
0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [2-3],
20:00
Jiul Petrosani
1-1
FC Otelul Galati
0-0
90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [0-3],
20:00
ACS Foresta Suceava
0-1
UTA Arad
0-1

 

 

Tác giả bài viết:

Bài Viết Mới Nhất

Menu